| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | XLG-75-24-A |
| Series | XLG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | Constant Power |
| Công suất đầu ra (W) | 74.4W |
| Điện áp đầu ra (V) | 16.8 ~ 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.1A |
| Điện áp đầu vào (V) | 105~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.55A ~ 3.1A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 140*63*32mm |
| Trọng lượng | 0.58Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật XLG-75-24-A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








