| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HLG-100H-42B |
| Series | HLG-100H |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 95.76W |
| Điện áp đầu ra (V) | 42V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.28A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | 1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 220x68x38.8mm |
| Trọng lượng | 1.12Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật HLG-100H-42B
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








