| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ELG-240-42A |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 239.82W |
| Điện áp đầu ra (V) | 42V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5.71A |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 39 ~ 45V |
| Dòng điện điều chỉnh | 2.855 ~ 5.71A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 244*71*37.5mm |
| Trọng lượng | 1.22Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật ELG-240-42A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








