| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HLG-80H-42A |
| Series | HLG-80H |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 81.90W |
| Điện áp đầu ra (V) | 42V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1.95A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 38 ~ 46V |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.17 ~ 1.95A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +80℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 195.6×61.5×38.8mm |
| Trọng lượng | 0.84Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật HLG-80H-42A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc









