| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | XLG-50-A |
| Series | XLG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | Constant Power |
| Công suất đầu ra (W) | 50W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24 ~ 54V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 0.53 ~ 2.1A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 105*63*30mm |
| Trọng lượng | 0.41Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật XLG-50-A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc







