| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | GST60A12-P1J |
| Series | GST60A |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 12V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 135 ~ 370VDC, 90 ~ 264VAC |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 125*50*31.5mm |
| Trọng lượng | 0.305Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật GST60A12-P1J
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








