| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EDR-75-24 |
| Series | EDR |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 76.8W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 28V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +60°C |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 0.51Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật EDR-75-24
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








