| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ELG-100-42A |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 95.76W |
| Điện áp đầu ra (V) | 42V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.28A |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 37.8 ~ 46.2V |
| Dòng điện điều chỉnh | 1.14 ~ 2.28A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 199*63*35.5mm |
| Trọng lượng | 0.85kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật ELG-100-42A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








