| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | RQ-65D |
| Series | RQ |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 68W |
| Điện áp đầu ra (V) | ±12V, 24V, 5V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 8A |
| Điện áp đầu vào (V) | 125 ~ 373VDC, 88 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | CH1: 4.75 ~ 5.5V |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 129*98*38mm |
| Trọng lượng | 0.44Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật RQ-65D
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








