| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HLG-240H-54A |
| Series | HLG-240H |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 240.30W |
| Điện áp đầu ra (V) | 54V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 4.45A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 50 ~ 57V |
| Dòng điện điều chỉnh | 2.225 ~ 4.45A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 244.2x68x38.8mm |
| Trọng lượng | 1.3Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật HLG-240H-54A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc







