| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PCD-60-1050B |
| Series | PCD |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 59.85W |
| Điện áp đầu ra (V) | 34 ~ 57V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1050mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~295VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | 30 ~ +45℃ |
| Xếp hạng IP | IP42 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 128*60*31.5mm |
| Trọng lượng | 0.35Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật PCD-60-1050B
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








