| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LPC-35-700 |
| Series | LPC |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 33.6W |
| Điện áp đầu ra (V) | 9 ~ 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 700mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~370VDC, 90~264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Nhựa |
| Kích thước | 148*40*30mm |
| Trọng lượng | 0.34Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật LPC-35-700
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








