| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HBG-60-1400 |
| Series | HBG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 60.2W |
| Điện áp đầu ra (V) | 28 ~ 43V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1400mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~417VDC, 90~295VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 4.75 ~ 5.5V |
| Dòng điện điều chỉnh | 910 ~ 1400mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 199*98*38mm |
| Trọng lượng | 0.7Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật HBG-60-1400
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








