| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | RS-15-48 |
| Series | RS-15 |
| Công nghệ | AC-DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 15.02W |
| Điện áp đầu ra (V) | 48V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0.31A |
| Điện áp đầu vào (V) | 120 ~ 370VDC, 85 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 55.2 ~ 64.8V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 62.5*51*28mm |
| Trọng lượng | 0.13Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật RS-15-48
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








