| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FDL-65-1550 |
| Series | FDL |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC |
| Công suất đầu ra (W) | 65.1W |
| Điện áp đầu ra (V) | 25.2 ~ 42V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 1550mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 180~295VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 0.77~1.55A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 151*53*31.5mm |
| Trọng lượng | 0.441Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật FDL-65-1550
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








