| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ELG-150-24A-3Y |
| Series | ELG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CC-CV |
| Công suất đầu ra (W) | 150W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 6.25A |
| Điện áp đầu vào (V) | 100~305VAC, 142~431VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 21.6 ~ 26.4V |
| Dòng điện điều chỉnh | 3.125 ~ 6.25A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dimmer | U I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | 219*63*35.5mm |
| Trọng lượng | 0.95Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật ELG-150-24A-3Y
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc







