| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DRC-60A |
| Series | DRC |
| Công nghệ | AC-DC+Charge |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 59.34W |
| Điện áp đầu ra (V) | 13.8V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 0~1.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 127 ~ 370VDC, 90 ~ 264VAC |
| Điện áp điều chỉnh | 12 ~ 15V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Kích thước | 40*90*100mm |
| Trọng lượng | 0.3Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật DRC-60A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








