| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | XBG-160-A |
| Series | XBG |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | Constant Power |
| Công suất đầu ra (W) | 159.9W |
| Điện áp đầu ra (V) | 34 ~ 56V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2850~4100mA |
| Điện áp đầu vào (V) | 127~431VDC, 90~305VAC |
| Điện áp điều chỉnh | – |
| Dòng điện điều chỉnh | 1425 ~ 4100mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ +90℃ |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Dimmer | I chiết áp tích hợp |
| Vỏ | Kim Loại |
| Kích thước | φ151.5mm*60mm |
| Trọng lượng | 1.25Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật XBG-160-A
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








