| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SDR-75-24 |
| Series | SDR-75 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 76.80W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 3.2A |
| Điện áp đầu vào (V) | 88 ~ 264VAC; 124 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 30V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -30~+70°C |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 32*125.2*102mm |
| Trọng lượng | 0.51Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật SDR-75-24
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








