| Thương hiệu | Mean Well |
|---|---|
| Mã sản phẩm | MDR-60-24 |
| Series | MDR-60 |
| Công nghệ | AC/DC |
| Loại output | CV |
| Công suất đầu ra (W) | 60W |
| Điện áp đầu ra (V) | 24V |
| Dòng điện đầu ra (A) | 2.5A |
| Điện áp đầu vào (V) | 85 ~ 264VAC; 120 ~ 370VDC |
| Điện áp điều chỉnh | 24 ~ 30V |
| Dòng điện điều chỉnh | – |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ +70℃ |
| Xếp hạng IP | – |
| Dimmer | Không hỗ trợ |
| Vỏ | – |
| Kích thước | 40*90*100mm |
| Trọng lượng | 0.33Kg |
| Bảo hành | 1 năm |
Tài liệu kỹ thuật:Tài liệu kỹ thuật MDR-60-24
Thời gian bảo hành:1 năm
Cam kết hàng chính hãng:
CO/CQ/PKL
Giao hàng nhanh:
Giao hàng nhanh toàn quốc








