MÔ TẢ
| Nhãn hiệu: | Deenlai |
| Số Mô Hình: | FSH713-2 |
| Cấp độ bảo vệ: | IP68 |
| Loại: | Hộp đựng mối nối dây điện chống nước |
| Kích thước bên ngoài: | 130mm*69.5mm*36mm |
| Kích thước bên trong: | 72mm*48.5mm*36mm |
| Chống Cháy: | 94V-0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Chất liệu: | PC |
| Đường Kính cáp: | 5-9mm/9-12mm/12-14mm |
| Giấy chứng nhận: | CE,IP,RoHS |
| Nhiệt Độ tối đa: | 85 độ C |

MÔ TẢ
Nhãn hiệu: Deenlai
Model: FSH714-b
Cấp độ bảo vệ: IP68
Loại: Hộp đựng mối nối dây điện chống nước
Kích thước bên ngoài: 115*95*60mm
Kích thước bên trong: 80*80*44mm
Chống Cháy: 94V-0
Màu sắc: Đen
Chất liệu: PC
Đường kính cáp: 5-9mm/9-12mm/12-15mm
Giấy chứng nhận: CE,IP,RoHS
Nhiệt Độ tối đa: 85 độ C

MÔ TẢ
Nhãn hiệu: Deenlai
Model: FSH714-b
Cấp độ bảo vệ: IP68
Loại: Hộp đựng mối nối dây điện chống nước
Kích thước bên ngoài: 115*95*60mm
Kích thước bên trong: 80*80*44mm
Chống Cháy: 94V-0
Màu sắc: Đen
Chất liệu: PC
Đường kính cáp: 5-9mm/9-12mm/12-15mm
Giấy chứng nhận: CE,IP,RoHS
Nhiệt Độ tối đa: 85 độ C

MÔ TẢ
Nhãn hiệu: Deenlai
Model: FSH716-B
Cấp độ bảo vệ: IP68
Loại: Hộp đựng mối nối dây điện chống nước
Kích thước bên ngoài: 192*124*70mm
Kích thước bên trong: 149*94*61mm
Chống Cháy: 94V-0
Màu sắc: Đen
Chất liệu: PC
Đường kính cáp: 5-9mm/9-12mm/12-15mm
Giấy chứng nhận: CE,IP,RoHS
Nhiệt Độ tối đa: 85 độ C

MÔ TẢ
Nhãn hiệu: Deenlai
Model: FSH714
Cấp độ bảo vệ: IP68
Loại: Hộp đựng mối nối dây điện chống nước
Kích thước bên ngoài: 136*88*45mm
Kích thước bên trong: 63.5*61*32mm
Chống Cháy: 94V-0
Màu sắc: Đen
Chất liệu: PC
Đường kính cáp: 5-9mm/9-12mm/12-15mm
Giấy chứng nhận: CE,IP,RoHS
Nhiệt Độ tối đa: 85 độ C




















